Dukkan Bayanai
EN

super taushi ulun

Kuna nan: Gida>Samfur>Winter>super taushi ulun

Super Soft ulun

Place na Origin:

Sin

Brand Name:

Gaskiya

Certification:

GRS OEKO-TEX


BINCIKE
description

Taɓawa mai taushi: filament ɗin guda ɗaya yana da kyakkyawar ƙyama da ƙananan lanƙwasa, don haka masana'anta suna da taushi na musamman. Kyakkyawan ɗaukar hoto: saboda ƙimar da ke tsakanin zaren ya fi girma, takamaiman wurin yana da girma, don haka ɗaukar hoto yana da kyau.
Saboda fiber yana da babban yanki na musamman, saboda haka yana da tasirin tsotsa mafi girma da kuma iyawa, sa gurɓataccen yanayi mai kyau. Villi yana sanye da kayan aiki yayin gogewa, saboda haka yana da kyakkyawan tasirin tsaftacewa.
Kayan gani: saboda takamaiman yanayin zaren yana da girma, hasken haske akan farfajiyar zaren ba shi da kyau, sabili da haka, masana'anta da aka yi da wannan zaren, launi da walƙiya yana cikin nutsuwa da taushi.

Sharuɗɗan kasuwancin samfur

Yawancin Maɗaukaki Mafi Girma:

1000kg

Marufi Details:

Duk-manufar jakar kunshin roba da sandar takarda mai karfi  

Bayarwa Lokaci:

Talatin da kwanaki biyar bayan ajiya biya

Biyan Terms:

DP LC TT

Supply Ability:

Tan dubu ɗari da ƙari (wanda ake iya yin shawarwari don ƙarin)

bayani dalla-dalla

DTY75D / 144F

Ƙarin Bayanan

Babu kwatankwacin ulu mai taushi yayin magana game da ji mai wuya.

Amfanin da ya dace

Mu ne manyan masu samar da kayayyaki a yankin, muna da cikakken sarkar samar da kayayyaki tare da ɗimbin masana'antun masana'antu daban-daban.

Aikace-aikace

Amfani da tufafi

Tuntube Mu